fbpx
Laugardagur 25.maí 2019
Eyjan

Ómar nýr forstjóri Securitas

Ari Brynjólfsson
Mánudaginn 19. júní 2017 15:26

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Ómar Svavarsson forstjóri Securitas.

Ómar Svavarsson hefur verið ráðinn forstjóri Securitas. Hann tekur við starfinu af Guðmundi Arasyni sem lætur af störfum eftir að hafa starfað hjá félaginu um árabil. Þetta kemur fram í fréttatilkynningu.

Ómar var framkvæmdastjóri sölu og ráðgjafar hjá Sjóvá. Hann var áður forstjóri Vodafone á árunum 2009 til 2014. Ómar er viðskiptafræðingur með Cand Oecon frá Háskóla Íslands.

Guðlaug Kristinsdóttir stjórnarformaður Securitas segir við tilefnið:

Starfsemi Securitas er að taka miklum breytingum með aukinni áherslu á upplýsingatækni og rafrænni þjónustu við viðskiptavini. Það er því mikill fengur fyrir félagið að fá Ómar til liðs við okkur sem hefur umfangsmikla reynslu af störfum á fjarskipta‐ og tryggingamarkaði þar sem þróunin í tækni og þjónustu hefur verið hvað örust. Við bindum miklar vonir við að ráðning hans muni enn frekar tryggja stöðu Securitas sem leiðandi fyrirtæki á sínu sviði á tímum örra breytinga og þróunar á markaði. Ómar tekur við öflugu og sterku félagi og ég vil fyrir hönd stjórnar félagsins þakka fráfarandi forstjóra Guðmundi Arasyni fyrir að hafa leitt uppbyggingu félagsins og stýrt því farsællega í gegnum ýmsar áskoranir á undanförnum árum. Nýr forstjóri tekur við góðu búi.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Ekki missa af

Eyjan
Í gær

Úrskurður Persónuverndar í Klaustursmáli Báru Halldórsdóttur – Upptökur ólöglegar en ekkert samsæri

Úrskurður Persónuverndar í Klaustursmáli Báru Halldórsdóttur – Upptökur ólöglegar en ekkert samsæri
Eyjan
Í gær

Útrásarvíkingar toppuðu Everest – Lýður náði alslemmu – Tveir létu lífið

Útrásarvíkingar toppuðu Everest – Lýður náði alslemmu – Tveir létu lífið